-
Gaddamar da Ballwallon Ball mai Girma
Bearingunƙarar ƙwallon rami mai zurfin zai iya ɗaukar radial da ɗaukar axial, ba da damar saurin juyawa mai girma. Bearingunƙarar ƙwallon ruwa mai zurfin rabewa ba ta rabuwa. Bearingunƙarar ƙwallon ƙafa mai zurfin da aka rufe ba shi da ɗaukakawa kuma yana sa tsarin ya zama mai sauƙi. -
Eredirƙira tàkalmin hali
Ana amfani da nauyin abin nadi wanda aka taɓa amfani dashi don tallafawa nauyin haɗin gwiwa wanda yafi kunshi radial load. Kofunansu suna da rabuwa don sauƙin haɗuwa. Yayin hawa da amfani, za a iya daidaita radawar radiyo da axial axial kuma za a iya yin lodin da aka ɗora. -
Kwallan Gilashi
Kayan Abinci Soda Lime Glass, Borosilicate Glass
Diamita 1mm-25mm
Matsayi mafi daidaito : ± 0.02mm
Aikace-aikace Yawanci ana amfani dashi a cikin kayan kwalliyar filastik, masu fesawa, kwalaben turare, kwalban kwalba, kayan kwalliyar kwalliya, kayan kwalliyar ofis, nika labarai, da sauransu. -
Kwallan filastik
Kwallan POM Plastics (Delrin)
Yawa: 1.4g / cm3
Darasi: G0-G3 (0.01-0.05mm)
Fasali: yayi kama da nailan, amma ya ɗan sami wahala fiye da nailan, ɗan girma yafi nailan girma. Shi ne mafi wuya da kuma sa resistant kayan. -
Kwallon Karfe na Chrome
Albarkatun kasa
Gcr15 / AISI52100 / 100Cr6 / SUJ-2 -
Kwallan Karfe
Abun Kaya AISI1010 / AISI1015 / AISI1086
Diamita 0.8mm-50.8mm -
Allura tàkalmin hali
Bearingaƙarin nadi na allura nau'ikan nadi ne na musamman, sanye take da ƙananan rollers. A diamita (D) wannan nadi ne kasa da 5mm, L / D ne fiye da 2.5 (L ne tsawon abin nadi). Ya yi daidai da allura, don haka ana kiran shi abin nadi na allura -
Bakin Karfe Ball
Abun Kaya AISI302 / 304 / 304L / 316 / 316L / AISI420 / 420C / 440C
Diamita 0.8mm-50.8mm -
Tunkuɗa su Ball hali
Abun Kaya AISI302 / 304 / 304L / 316 / 316L / AISI420 / 420C / 440C
Diamita 0.8mm-50.8mm -
Cylindrical tàkalmin hali
A cylindrical nadi hali ne wani irin rabu hali, sauki shigar da kwakkwance. Waɗannan bearings suna da ƙarfin ɗaukar nauyi. Sabon fasalin fasalin flange da kuma ƙarshen fuskar abin nadi ba wai kawai yana inganta ƙarfin ɗaukar axial bane, amma kuma yana inganta yanayin shafawa na yankin tuntuɓar juna tsakanin abin da ya ƙare da abin fuska, da kuma inganta aikin sabis na bearin -
Kwallan Aluminium
Gilashin Aluminium da Aluminium sune ƙarfe na biyu mafi mahimmanci a cikin masana'antu bayan ƙarfe, musamman amfani dashi a jirgin sama, sararin samaniya, masana'antar wutar lantarki da kayayyakin yau da kullun. -
Kwallan Brass
Muna da ƙarin shekaru na ƙwarewa wajen samar da ƙwallan tagulla da tagulla.
Kwallaye na Brass suna ba da kyakkyawan juriya ga lalata ruwa, kuma suna da ƙarancin farashi fiye da sauran ƙwallo masu tsayayya da lalata. Ana amfani da ƙwallon tagulla a cikin nau'ikan aikace-aikacen bawul da yawa da ke buƙatar ƙwallon ƙarami.